Cáp quang treo Sacom 4 sợi

Cáp quang treo Sacom 4 sợi
18255

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

Giá: Liên hệ

Hỗ trợ mua hàng
Hotline
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ Online
Hỗ trợ kinh doanh
Hỗ trợ tư vấn
Hotline
Thông tin kỹ thuật

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
- Từ 2 – 288 sợi quang SMF.
- Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường (đặc biệt là căng theo chiều dọc).
-Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
-Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu.
-Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất.
-Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau.
-Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
-Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại.
-Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA


Thông tin chi tiết

Dây nhảy quang ST/ST, Multimode 62,5/125um duplex

  • Loại sợi quang: Multimode, 62.5/125um, duplex
  • Đầu nối: ST/UPC
  • Chiều dài: 5m, đường kính sợi: 3mm
  • Suy hao chèn: 55 dB.

Sản phẩm cùng thương hiệu