Dây nối quang SC,FC,ST,LC/APC 1.5m

Dây nối quang SC,FC,ST,LC/APC 1.5m
16843

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

Giá: Liên hệ

Hỗ trợ mua hàng
Hotline
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ Online
Hỗ trợ kinh doanh
Hỗ trợ tư vấn
Hotline
Thông tin kỹ thuật

Dây nối quang SC,FC,ST,LC/APC 1.5m

Đặc điểm:

  • Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
  • Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
  • Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
  • Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
  • Chuẩn ITU-T Recommendations G.652 (Tables A,B,C, and D)
  • IEC Specifications 60793-2-50 Type B1.3
  • TIA/EIA 492-CAAB
  • Telcordia Generic Requirements GR-20-Core
  • ISO 11801 OS2

Thông tin chi tiết

Dây nối quang SC,FC,ST,LC/APC 1.5m

  • Đầu kết nối: LC/APC
  • Kiểu sợi quang : Single-Mode 9/125µm
  • Độ suy giảm tín hiệu : ≤0.2 dB
  • Bước song: 1310nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
  • Kích cỡ & mầu sắc
  • Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Bề dày core: 9 microns
  • Bề dầy Cladding: 125 microns
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng HLC

Sản phẩm cùng thương hiệu